



KAMPUNI YA BIMA ZA MAISHA - BUMACO

Makao makuu, Ghorofa ya kwanza, Jengo la KKKT,
Mtaa wa Market,
S.L.P 1747, Moshi, Kilimanjaro, Tanzania
Barua pepe: info@bumacolife.co.tz; Simu: +255272753032

FOMU YA MAOMBI

NAMBAYA MAOMBI _____

TAWI LA MWAKILISHI _____

JINA LA MWAKILISHI _____

NAMBA YA WAKALA _____

TAFADHALI JIBU KILA SWALI KWA UAMINIFU

1. TAARIFA BINAFSI

Jina kamili (kwa herufi kubwa) _____

Kazi yako _____

Anuani yako _____

Tarehe ya kuzaliwa _____ umri wako utakuwaje wakati kama huu mwakani _____

Mahali ulipozaliwa _____ utatoa kithibitisho gani kuhusu umri wako? _____

Kumbuka kuwa itabidi kutoa kithibitisho cha umri wako kabla ya malipo ya madai kutolewa hivyo ni vizuri kama kithibitisho hicho kitakuwepo sasa.

2. Kima cha Bima kwa shilingi za Tanzania.	Aina ya Bima	Iwe ya faida au isiwe ya faida?	Muda wa Bima	Mpango wa malipo ya Bima: 1. Kila mwezi 2. Kila miezi mitatu 3. Kila miezi sita 4. Mara moja kwa mwaka	Je, unataka fidia za kifo kwa ajali? Ndiyo/Hapana

3. (i) Je utalipiaje bima yako? (a) Kupitia kwa mwajiri/kupitia Benki/fedha taslimu.

(ii) Ikiwa malipo yatapitia kwa mwajiri kwa kukatwa kwenye mshahara wako, eleza yafuatayo.

(a) Jina la mwajiri _____

(b) Namba ya kazini _____ (c) Nambari ya Idara _____

(c) Namba ya jalada lako _____

(d) Mahali unapofanya kazi _____

4. (i) Je, unakunywa pombe? Ndiyo/Hapana. Kama ni ndiyo ni aina gani na kiasi gani kwa wiki?

(ii) Je, umewahi kutumia vidonge vyovyote vya kulevya? Ndiyo/Hapana.

(iii) Je, unatumia tumbaku ya aina yoyote kwa kuvuta, kunusa au kutafuna? Ndiyo/Hapana Kama ndiyo taja aina na kiasi gani unachotumia kwa wiki _____

5. (a) Umewahi kuleta maombi ya bima kabla ya haya? _____

Kama ndiyo tufahamisha kama yamekubaliwa, yamehairishwa kwa muda au yamekataliwa?

(b) Tupe maelezo kuhusu bima za maisha katika Kampuni hii au Kampuni nyingine.

Namba ya Bima _____ kima cha bima _____

Namba ya Bima _____ kima cha bima _____

6. Unadhamiria kubadili kazi yako? Ndiyo au Hapana

Ikiwa ndiyo toa maelezo _____

7. (a) **HISTORIA YA FAMILIA YAKO.**

KAMA ANGALI HAI			KAMA AMEFARIKI	
Ndugu	Umri wake	Hali ya siha yake	Sababu ya kifo	Alikufa mwaka
Baba				
Mama				
Dada				
Mume				
Mke				
Kaka				
Watoto				

Je, kuna ndugu yeyote aliye hai au aliekufa ambaye aliwahi kuugua ugonjwa wa moyo, kifua kikuu, kichaa, safura au kujiua? _____

Ikiwa ndiyo, toa maelezo zaidi _____

8. Wasifu wako: (a) Kimo chako: cm. _____ Uzito: kg. _____

(b) Je, Uzito wako umebakia hapo hapo siku zote, unaongezeka au kupungua?

9. Kwa jinsi unavyojielewa je unayo afya njema? Ndiyo/Hapana

Kama Hapana, tufahamishe ni magonjwa gani yanayokusumbua: _____

10. Je, tabia zako ni barabara na zimekuwa hivyo siku zote? _____

11. Je, umeugua au kuona dalili au kuambiwa kuwa unaugua magonjwa yafuatayo:	NDIYO AU HAPANA	Kama ndio tueleze tarehe, muda, matibabu uliyopata, jina na anuani ya Daktari
(a) Malaria, homa, kuhara damu au magonjwa yoyote yanayopatikana katika nchi za joto		
(b) Pumu, kifua kikuu, kuvimba mapafu, kichomi (nimonia), kutapika damu, kukohoa mara kwa mara au ugonjwa wowote wa koo au wa mapafu?		
(c) Kifafa, kupotewa na fahamu au kizungu zungu?		
(d) Tumbo kusokotwa mara kwa mara, vidonda vya tumbo, kuvimba, kidole tumbo au Baasili?		
(e) Figo, kibofu cha mkojo au ugonjwa wowote unaohusiana na sehemu za siri?		
(f) Kifua, ugonjwa wa moyo, mapigo ya haraka ya moyo, au matatizo yanayotokana na moyo au mishipa ya damu?		
(g) Homa ya misuli kuvimba viungo au mifupa au viungo vyo vyote? (Tafadhali eleza sehemu zenyewe)		
(h) Kisonono au Kaswende		
(i) Safura, kisukari?		
(j) Saratani ya aina yoyote?		
(k) UKIMWI		
(h) Kutokwa na usaha sikioni?		

12. Je umewahi kuongezewa damu ya mtu mwingine katika kipindi cha miaka mitano iliyopita?
Ndiyo/Hapana. Ikiwa ndiyo tupe maelezo

13. Je, umewahi kufanyiwa upasuaji au kupimwa X-Ray au kufanyiwa uchunguzi wowote?
Ndiyo/Hapana. Ikiwa ndiyo tupe maelezo yafuatayo.

Nini kilisababisha ufanyiwe upasuaji au X-Ray	Tarehe	Matokeo yake	Anuani ya Daktari aliyechunguza

14. (a) Je, katika kipindi cha miaka miwili iliyopita, umewahi kuugua na kulazwa katika hospitali yoyote
Ndiyo/Hapana

(b) Je, katika kipindi cha miaka miwili iliyopita umewahi kutibiwa kama mgonjwa wa kawaida katika hospitali au kwa Daktari kwa zaidi ya siku 7 mfululizo? Ndiyo/Hapana.
Ikiwa ndiyo katika swali (a) au (b) tupe maelezo yafuatayo.

Muda na Tarehe	Matibabu uliyopata	Jina la Hospitali /Daktari
(a)		
(b)		

15. Je, katika muda wa miaka miwili iliyopita umewahi kupata likizo kwa sababu ya ugonjwa? Ndiyo/Hapana. Kama ndiyo, toa maelezo _____

16. UKIWA NI MWANAMKE

(a) Je, una ujauzito? Ndiyo/Hapana. Ikiwa ndiyo, ni wa miezi mingapi? _____

(b) Je, umewahi kupata tatizo la mimba kuharibika? Ndiyo/Hapana ikiwa ndio eleza _____

17. Je, kuna jambo lingine ambalo linaweza kuzuia uwezekano wako wa kujiunga na bima ya maisha? Ndiyo/Hapana. Kama ndiyo, toa maelezo _____

IKIBALI

Mimi _____ niliyeweka saini hapa chini, ambaye maisha yangu yanafikiriwa kudhaminiwa, nakubali na kuapa kuwa maelezo yote hapo juu ni kweli na kuwa sikuficha maelezo yeyote yanayotakiwa katika fomu hii na pamoja na maelezo katika fomu nyingine ya maombi au maelezo kwa Daktari atakayenipima na pia natambua kua maelezo hayo ndiyo msingi wa mkataba wa Bima ya Maisha kati yangu na Kampuni ya Bima za Maisha ya Bumaco.

Sahihi ya Mwombaji _____

Imetiwa sahihi (mji ulioko) _____ Tarehe _____ Mwezi _____ Mwaka _____

Imeshuhudiwa na _____

Sahihi _____ Tarehe _____ Mwezi _____ Mwaka _____

Anuani _____

KIAPPO KWA MTU ALIYEMSOMEA MTU ASIYEFHAMU KUSOMA

Naapa kuwa muombaji ameweka sahini katika fomu hii baada ya kuelewa maswali na kuwa ameridhika kuwa majibu ambayo ameyasema yamenakiliwa sawasawa.

Sahihi _____ Tarehe _____ Mwezi _____ Mwaka _____

Jina _____

Anuani _____

(Anayeapa hapa asiwe mwakilishi au mfanyakazi wa Kampuni hii)